×÷·.·´¯`·)»Welcome To 12B3«(·´¯`·.·÷×
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

×÷·.·´¯`·)»Welcome To 12B3«(·´¯`·.·÷×

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Nghệ Sĩ Yêu Bướm
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne Vote_lcapmình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_voting_barmình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne Vote_rcap 
Bøn
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne Vote_lcapmình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_voting_barmình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne Vote_rcap 
ĐặngTháiSơn
Nông Dân
Tinh Túy
s2.xoai
h_p
[Leo][Monster]
bboy KorA
keo_dang
Latest topics
» Gửi toàn thể thành viên 12b3
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeWed Jul 31, 2013 12:08 am by hoangtrung1506

» Cô Giáo Thủy Tâp Cuối
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeWed Jul 31, 2013 12:04 am by hoangtrung1506

» myspace music upload...blue upload button does nothing lately.?
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeWed Aug 03, 2011 3:59 pm by Khách viếng thăm

» The winklevoss twins and mark z......?
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeTue Aug 02, 2011 6:55 pm by Khách viếng thăm

» Why is this not working..:?
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeMon Aug 01, 2011 9:04 pm by Khách viếng thăm

» building link popularity backlink service
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeMon Aug 01, 2011 2:13 pm by Khách viếng thăm

» unlock iphone 4 3a
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeMon Aug 01, 2011 1:51 am by Khách viếng thăm

» When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001 came as a surprise to the public
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeSun Jul 31, 2011 8:46 am by Khách viếng thăm

» программы навигации
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeTue Jul 26, 2011 4:43 pm by Khách viếng thăm

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
sadfsfdsgfsdfsdfs
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeWed Jul 21, 2010 9:56 pm by bo'doi`
K 1 ai vao luon.

Comments: 2
Xếp loại tốt nghiệp THPT !
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 8:51 am by Bøn

Loại giỏi:
Học lực lớp 12 xếp loại giỏi; ĐXL từ 8,0 trở lên, không có điểm thi nào dưới 7,0. Đối với thí sinh thuộc diện xếp loại hạnh kiểm thì hạnh kiểm năm học lớp 12phải đạt loại tốt.
Loại khá: Học lực lớp 12 xếp loại từ khá trở lên; ĐXL từ 6,5 trở lên, không có điểm thi nào dưới 6,0; Đối …

Comments: 29
Tra Cứu Điểm Thi TN 2010
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 7:10 pm by Tinh Túy
Hiện tai đã có điểm thi. Các thí sinh hãy gọi tới số 80115678 và làm theo hướng dẫn. Chúc các bạn nhanh tay ko có nhiều người gọi đến và máy bận mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne 776250 .

P/s: Đã đỗ TN mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne 57987

Comments: 0
Cuộc điều tra, thăm dò ý kiến thành viên B3 !
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeTue Jun 01, 2010 11:14 am by Bøn
Trong 4rum hiện nay có 1 số thành viên ko phải thuộc lớp 12B3 nhưng vẫn tham gia diễn đàn.
Vấn đề ở đây là các thành viên lớp mình cảm thấy ko thích cho lắm.
Vd như S2xoai ---> 2 hay 3 người trong lớp ko thích
Vì 1 diễn đàn ngày càng phát triển vì vậy mong các bạn đưa ra sự lựa chọn cho phù hợp.
Số phiếu bầu …

Comments: 33
Nên đọc khi vào 4rum ^^!
mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeTue Apr 27, 2010 12:24 pm by Bøn
1/ Hạn chế nói tục, chửi bậy.

2/ Các bài viết phải có dấu để thể hiện mình là người có văn hóa ^^
3/ Tích cực post bài để xây dựng diễn đàn..
4/ Đồng ý thì click vào đây để vào diễn đàn.
5/ Tất cả những ai đăng kí mà ko thể kích hoạt email, chậm nhất là sau 24h admin sẽ …

Comments: 2
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 45 người, vào ngày Thu Feb 01, 2024 7:32 pm

mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
s2.xoai
Moderators
Moderators
s2.xoai

Nam Level : 231
Xu : 52787

mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne Empty
Bài gửiTiêu đề: mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne   mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeFri May 28, 2010 1:20 pm

*** Hướng dẫn Xem Replay:( replay hay nói đúng hơn là xem lại clip một trận đấu game của mình hay của một ai đó để học hỏi kinh nghiệm và những kĩ năng cần thiết)

1. Có file Replay, đuôi file .w3g ( là một file có dung lượng không cao chứa thông tin của một trận game war)
2. Có map giống map trong Replay. ( replay dday thì phải có máp dday + phiên bản war phù hợp bây h đang là 1.23)
3. ** Quan trọng: Đặt Map đúng thư mục cần thiết. Thông thường trong thư mục Map, tạo thêm thư mục Download, rồi đặt map vào đó. Tuy nhiên một vài trường hợp người lưu Replay đặt map tại vị trí khác, dẫn tới muốn xem cũng phải đặt giống người ta. Thành ra khi ấn vào xem Replay , sẽ có 1 dòng ghi chỗ đặt map, ví dụ như sau: Maps\Scenario\JDay199b. Khi đó bạn phải đặt map 19.9b vào thư mục có đúng như tên Scenario trong thư mục Maps. ( nếu chưa có tên thư mục như hướng dẫn thì phải lập thư mục đúng như là cái bảng lỗi nó hiện lên khi mình ấn vào máp xem replay trong war)

*** Một số lỗi thường gặp:

1. Không phải phiên bản game phù hợp. Ví dụ Replay đc chơi ở máy 1.21 mà xem ở máy 1.20 là không được. Khi đó nó sẽ báo:
"The Replay Date is for a different version of Warcraft". Và để xem được thì dĩ nhiên bạn cần Update lên phiên bản mới nhất. Hướng dẫn Update tại đây: http://www.game4v.vn/yega/showthread.php?t=61730
2. Không đặt Map đúng thư mục yêu cầu, khi đó nó sẽ báo 1 lỗi khá dài nhưng trong đó có 1 dòng tương tự: "Maps\Scenario\JDay199b" Nó nhắc bạn phải để map vào đúng thư mục như thế , Alt + window ra để đặt map vào đúng thư mục sau đó trở lại xem.
đây là link để các bạn dow các trận solo 2vs2 3vs3 của dday. http://vnb.garena.com/index.php/dday-replay
đây là diễn đàn của dday cũng như GG vn tụ họp những pro nhất của làng dday vn cả hn và hcm ...
nơi tổ chức các giải đấu lớn nhất đấy hihi
còn gì thắc mắc thì các bạn cứ pm mình nhé
đây là bài viết đầu tiên trong vị trí mới mong mọi người ủng hộ hihi
Bøn
Administrators
Administrators
Bøn

Nam Level : 393
Xu : 55155

Bài gửiTiêu đề: Re: mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne   mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeFri May 28, 2010 5:51 pm

Chẹp mình chơi cái nì bt. Ko giỏi :D
DDay trong lớp phải hỏi Long rê.
Ông thích solo thì gặp nó.
Pro lắm đấy mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne 57987
https://12b3.catsboard.com
s2.xoai
Moderators
Moderators
s2.xoai

Nam Level : 231
Xu : 52787

Bài gửiTiêu đề: Re: mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne   mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitimeFri May 28, 2010 5:52 pm

hum đi sinh nhật my có phải long ngồi cạnh trung con không ^^
thấy đang ngồi ăn mà bàn chuyện war :)) bảo mới bik mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne 154970
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne   mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne I_icon_minitime

mình nghĩ cái này hữu ích cho member dday ne
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Rooney nghỉ hết mùa
» Tổ chức cuộc thi map Dday của WarCraft giữa các thành viên !
» trận đấu có 1 không hai của làng dday việt nam solo tinker trùm 1 cửa 274 quái
» Đèn trời đêm - Minh Kiên Beatbox
» Giật mình với video “nữ sinh đánh bài cởi áo” trong lớp học